ให้เช่า ออฟฟิศ 150 ตรม คลองตันเหนือ วัฒนา กรุงเทพมหานคร BTS ทองหล่อ

150 ตร.ม.
โลโก้สถานี BTS BTS เอกมัย location_onวัฒนา, กรุงเทพมหานคร
฿105,000 เช่า
สำนักงาน ให้เช่าในWatthana, Bangkok - ออฟฟิศโล่ง 150 ตร.ม. หน้าต่างบานใหญ่ มองเห็นวิวเมืองย่านเอกมัย
สำนักงาน ให้เช่าในWatthana, Bangkok - โถงหรือพื้นที่พักผ่อน พื้นลามิเนต ผนังสีขาว และช่องหน้าต่างมองไปยังออฟฟิศหลัก
สำนักงาน ให้เช่าในWatthana, Bangkok - ห้องประชุมแยก มีช่องกระจกภายในเชื่อมกับพื้นที่ทำงานโล่ง
สำนักงาน ให้เช่าในWatthana, Bangkok - พื้นที่ทำงานสว่าง โคมไฟฟลูออเรสเซนต์ พื้นไม้ และประตูห้องเก็บของด้านข้าง
สำนักงาน ให้เช่าในWatthana, Bangkok - ออฟฟิศกว้างรับวิวเมือง มีเครื่องปรับอากาศแบบแยกส่วนและผนังกระจก

ดูทั้งหมด
8 รูปภาพ

ให้เช่า ออฟฟิศ วัฒนา กรุงเทพฯ 150 ตร.ม. – ใกล้ BTS เอกมัย

ออฟฟิศให้เช่า 150 ตร.ม. ทำเลวัฒนา ใกล้ BTS เอกมัย พื้นที่แบบเปิดโปร่งรับแสงธรรมชาติจากหน้าต่างยาวตลอดแนว เหมาะกับการทำงานที่ต้องการบรรยากาศสว่างและยืดหยุ่น ภายในมีห้องอเนกประสงค์แยก 2 ห้อง สำหรับประชุมหรือห้องผู้บริหาร พร้อมห้องเก็บของขนาดเล็ก ระบบปรับอากาศแบบแยกส่วน ฝ้าทีบาร์พร้อมไฟฟลูออเรสเซนต์ และพื้นลามิเนตดูแลง่าย มีที่จอดรถประจำ 1 คัน ค่าเช่า 700 บาท/ตร.ม. รวมเป็น 105,000 บาทต่อเดือน

โลเคชันเอกมัยรายล้อมด้วยสิ่งอำนวยความสะดวกครบครัน เดินถึง Gateway Ekkamai และ Major Cineplex เพื่อร้านอาหารและความบันเทิง ใกล้โรงพยาบาลสุขุมวิท และโรงพยาบาลสมิติเวช สุขุมวิท ด้านการศึกษาใกล้โรงเรียนเอกมัย รวมถึง Bangkok Prep และ St Andrews Sukhumvit เดินทางสะดวก สำหรับออกกำลังกายและพักผ่อน เดินทางถึง The Racquet Club และสวนเบญจสิริได้ง่าย เหมาะกับสตาร์ทอัพ ธุรกิจสายสร้างสรรค์ และบริษัทวิชาชีพที่มองหาออฟฟิศพร้อมใช้งานใจกลางกรุงเทพฯ

tagรหัสทรัพย์สิน BRE25375

Usable size icon พื้นที่ใช้สอย 150 Sqm

historyอัปเดตล่าสุด 2026-02-25

หรือติดต่อเราโดยตรง
WeChat qrcode for HeroRealtor

พื้นที่สำนักงานอื่นๆ ให้เช่า ในวัฒนา

สำนักงาน ให้เช่าในWatthana, Bangkok - ออฟฟิศแปลนเปิด โต๊ะทำงานหลายชุด เก้าอี้ล้อเลื่อน ผนังซับเสียง และไฟแขวน
เช่า 94,500

ดูรายละเอียดอสังหาริมทรัพย์

ให้เช่า ออฟฟิศ 63 ตรม พระโขนงเหนือ วัฒนา กรุงเทพมหานคร

วัฒนา, กรุงเทพมหานคร

square_foot 63 ตร.ม.

ออฟฟิศ for rent in Watthana, Bangkok - พื้นที่กว้างพร้อมโต๊ะประชุมสีดำ มุมนั่งรับแขก และแท่นจัดแสดงติดหน้าต่างบานใหญ่.
เช่า 228,600

ดูรายละเอียดอสังหาริมทรัพย์

ให้เช่า ออฟฟิศ 127 ตรม คลองตันเหนือ วัฒนา กรุงเทพมหานคร BTS ทองหล่อ

วัฒนา, กรุงเทพมหานคร

square_foot 127 ตร.ม.

โลโก้สถานี BTS ทองหล่อ

สำนักงาน ให้เช่าในKhlong Toei, Bangkok - โถงลิฟต์สมัยใหม่ มีลิฟต์สี่ตัว และพื้นหินอ่อนลวดลาย
เช่า 225,000

ดูรายละเอียดอสังหาริมทรัพย์

ให้เช่า ออฟฟิศ 398 ตรม คลองตันเหนือ วัฒนา กรุงเทพมหานคร BTS เอกมัย