โกดังทำเลใจเมืองบนถนนพระราม 3 เขตยานนาวา ให้พื้นที่ใช้สอย 700 ตร.ม. (ประมาณ 35x20 ม.) บนที่ดินราว 400 ตร.วา หรือประมาณ 1 ไร่/1,600 ตร.ม. โครงสร้างหลังคาสูง เปิดโล่ง ไม่มีเสากลาง มีประตูม้วนหลายจุดและช่องลมระบายอากาศ พร้อมลานด้านหน้าและด้านข้างกว้าง เหมาะสำหรับจอดรถบรรทุกและกลับรถ รองรับงานโลจิสติกส์ คลังสินค้า ดิสทริบิวชัน หรือปรับใช้เป็นศูนย์กีฬา/กิจกรรม
เดินทางสะดวกเชื่อม นราธิวาสราชนครินทร์ สาทร และทางด่วน ใกล้แหล่งช้อปปิ้งอย่าง Central Plaza พระราม 3, Lotus’s พระราม 3 และ Makro สาทร สถานศึกษาใกล้เคียงได้แก่ Shrewsbury International School Bangkok Riverside และ New Sathorn International School โรงพยาบาลใกล้เคียงมี เซนต์หลุยส์ และ BNH พื้นที่พักผ่อนและออกกำลังกายที่สวนลุมพินีและเลนวิ่งปั่นริมแม่น้ำ เจ้าของเสนอให้เช่า 110,000 บาท/เดือน หรือขาย 140,000,000 บาท (ประมาณ 350,000 บาท/ตร.วา) สนใจนัดชมทรัพย์ได้เลย
ยานนาวา, กรุงเทพมหานคร
3191 ตร.ม. 800 ตร.ว
ยานนาวา, กรุงเทพมหานคร
969 ตร.ม. 0 ตร.ว
ยานนาวา, กรุงเทพมหานคร
1996 ตร.ม. 0 ตร.ว
ยานนาวา, กรุงเทพมหานคร
650 ตร.ม. 250 ตร.ว
ยานนาวา, กรุงเทพมหานคร
600 ตร.ม. 200 ตร.ว
ยานนาวา, กรุงเทพมหานคร
300 ตร.ม. 100 ตร.ว
ยานนาวา, กรุงเทพมหานคร
340 ตร.ม. 85 ตร.ว
ศาลาแดง
ยานนาวา, กรุงเทพมหานคร
600 ตร.ม. 200 ตร.ว
Hero ID
BRE25228
โกดัง
Hero ID
BRE25228
ให้เช่าหรือขาย โกดัง 700 ตรม ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
Please provide at least one means of contacting you.