ให้เช่า ออฟฟิศ 230 ตรม คลองตันเหนือ วัฒนา กรุงเทพมหานคร BTS พร้อมพงษ์

230 ตร.ม.
โลโก้สถานี BTS BTS พร้อมพงษ์ location_onวัฒนา, กรุงเทพมหานคร
฿195,000 เช่า
สำนักงาน ให้เช่าในWatthana, Bangkok - ออฟฟิศชั้นสูงแบบเปิดโล่ง พร้อมหน้าต่างกระจกบานใหญ่และวิวเมืองกรุงเทพฯ ใต้ฝ้าเพดานทีบาร์และไฟสว่าง
สำนักงาน ให้เช่าในWatthana, Bangkok - พื้นที่สำนักงานโล่งกว้าง ผนังกระจกยาวตลอดแนว เพดานแขวนพร้อมไฟฟลูออเรสเซนต์ และประตูกระจกคู่ทางเข้า
สำนักงาน ให้เช่าในWatthana, Bangkok - พื้นออฟฟิศมุมอาคาร มีเสา หน้าต่างบานใหญ่ และประตูทางเข้าพื้นที่บริการ แสงธรรมชาติทั่วถึง
สำนักงาน ให้เช่าในWatthana, Bangkok - ห้องน้ำสไตล์โมเดิร์น อ่างล้างหน้าติดผนังสองจุด กระจกบานใหญ่ และโทนกระเบื้องสีอบอุ่น
สำนักงาน ให้เช่าในWatthana, Bangkok - ประตูห้องน้ำชายหญิงแบบกระจกฝ้าในโถงทางเดินของออฟฟิศ

ดูทั้งหมด
5 รูปภาพ

ให้เช่า สำนักงาน วัฒนา กรุงเทพฯ – 230 ตร.ม. ใกล้บีทีเอสพร้อมพงษ์

ยกระดับธุรกิจของคุณในสำนักงานให้เช่าพื้นที่ 230 ตร.ม. ชั้นสูงย่านวัฒนา กรุงเทพฯ เดินเพียงไม่กี่นาทีถึง BTS พร้อมพงษ์ พื้นที่แบบเปิดโปร่งล้อมด้วยกระจกบานใหญ่รับแสงธรรมชาติและวิวสกายไลน์ ฝ้า T-Bar พร้อมไฟส่องสว่าง พื้นทนทาน จุดจ่ายไฟครบ และระบบปรับอากาศแยกส่วน ช่วยให้การทำงานราบรื่น ห้องน้ำส่วนตัวที่ปรับปรุงใหม่เพิ่มความสะดวกสบาย และพร้อมเข้าใช้งานทันที

ทำเลโดดเด่นบนถนนสุขุมวิท ใกล้ย่าน EM District ได้แก่ Emporium, EmQuartier และ Emsphere ออกกำลังกายได้ที่สวนเบญจสิริ ขณะที่โรงพยาบาลสมิติเวชสุขุมวิทอยู่ไม่ไกล โรงเรียนชั้นนำใกล้เคียงมี NIST International School และ The American School of Bangkok การเดินทางสะดวกเชื่อมสุขุมวิทและแยกอโศก ค่าเช่า 850 บาท/ตร.ม. (ประมาณ 195,500 บาท/เดือน) หากต้องการออฟฟิศให้เช่าในกรุงเทพฯ ติดต่อเราเพื่อนัดชมพื้นที่ได้ทันที

tagรหัสทรัพย์สิน BRE24250

Usable size icon พื้นที่ใช้สอย 230 Sqm

historyอัปเดตล่าสุด 2026-02-10

หรือติดต่อเราโดยตรง
WeChat qrcode for HeroRealtor

พื้นที่สำนักงานอื่นๆ ให้เช่า ในวัฒนา

สำนักงาน ให้เช่าในWatthana, Bangkok - เคาน์เตอร์ต้อนรับและโถงทางเดินยาว ผนังกระจกเงา พร้อมกราฟิกแผนที่โลกในออฟฟิศตกแต่งพร้อมใช้
เช่า 245,050

ดูรายละเอียดอสังหาริมทรัพย์

ให้เช่า ออฟฟิศ 377 ตรม คลองเตยเหนือ วัฒนา กรุงเทพมหานคร BTS อโศก

วัฒนา, กรุงเทพมหานคร

square_foot 377 ตร.ม.

โลโก้สถานี BTS อโศก โลโก้สถานีรถไฟฟ้า MRT สุขุมวิท

สำนักงาน ให้เช่าในKhlong Toei, Bangkok - ห้องประชุมกั้นกระจก ประตูบานคู่ อยู่ติดกับโซนพื้นลายไม้ภายในสำนักงาน.
เช่า 54,720

ดูรายละเอียดอสังหาริมทรัพย์

ให้เช่า ออฟฟิศ 144 ตรม พระโขนงเหนือ วัฒนา กรุงเทพมหานคร BTS พระโขนง

วัฒนา, กรุงเทพมหานคร

square_foot 144 ตร.ม.

โลโก้สถานี BTS พระโขนง

สำนักงาน ให้เช่าในWatthana, Bangkok - โถงทางเข้า ผนังลายไม้เข้ม พื้นลามิเนต และไฟดาวน์ไลท์
เช่า 78,000

ดูรายละเอียดอสังหาริมทรัพย์

ให้เช่า ออฟฟิศ 104 ตรม คลองเตยเหนือ วัฒนา กรุงเทพมหานคร BTS อโศก

วัฒนา, กรุงเทพมหานคร

square_foot 104 ตร.ม.

โลโก้สถานี BTS อโศก โลโก้สถานีรถไฟฟ้า MRT สุขุมวิท

สำนักงาน ให้เช่าในKhlong Toei, Bangkok - มุมทางเดินเห็นผนังกระจกเต็มบานของออฟฟิศและพื้นกระเบื้องสว่าง
เช่า 168,000

ดูรายละเอียดอสังหาริมทรัพย์

ให้เช่า ออฟฟิศ 140 ตรม พระโขนงเหนือ วัฒนา กรุงเทพมหานคร BTS พระโขนง