ให้เช่า โรงงาน 3125 ตรม ลำไทร วังน้อย พระนครศรีอยุธยา

3,125 ตร.ม. 1,000  ตร.ว
location_onวังน้อย, พระนครศรีอยุธยา
฿312,500 เช่า
โรงงาน ให้เช่าในPhra Nakhon Si Ayutthaya - อาคารโรงงานขนาดใหญ่พร้อมสำนักงานและที่จอดรถในคอมปาวด์รักษาความปลอดภัย ถนนกว้างในวังน้อย
โรงงาน ให้เช่าในPhra Nakhon Si Ayutthaya - มุมมองด้านข้างของโกดังผนังเมทัลชีทพร้อมประตูม้วนและสายสาธารณูปโภคริมถนน
โรงงาน ให้เช่าในPhra Nakhon Si Ayutthaya - ภายในโกดังโล่งกว้าง หลังคาโค้งโครงเหล็กสูง พื้นคอนกรีตและแผ่นรับแสงสว่าง
โรงงาน ให้เช่าในPhra Nakhon Si Ayutthaya - พื้นโรงงานโล่งมีเสากลาง ใต้หลังคาโค้งโครงถักโลหะและไฟเส้นยาวสว่าง
โรงงาน ให้เช่าในPhra Nakhon Si Ayutthaya - ภายในโกดังแสดงประตูม้วนขนาดใหญ่สำหรับโหลดสินค้าและโครงหลังคาช่วงยาวรองรับรถบรรทุก

ดูทั้งหมด
8 รูปภาพ

ให้เช่า โรงงานมีใบอนุญาต วังน้อย อยุธยา — ใกล้ ถ.พหลโยธิน ไฟฟ้า 3 เฟส

ตั้งธุรกิจในทำเลยุทธศาสตร์วังน้อย อยุธยา โรงงานมีใบอนุญาตให้เช่า พื้นที่ใช้สอยรวม 3,125 ตร.ม. แบ่งเป็นพื้นที่โรงงานโล่ง 2,748 ตร.ม. และสำนักงานสองชั้น 377 ตร.ม. พื้นรับน้ำหนัก 3 ตัน/ตร.ม. หลังคาสูงโปร่งมีแผ่นรับแสง ประตูม้วนหลายจุด และไฟฟ้า 3 เฟส รองรับทั้งการผลิตและโลจิสติกส์ อยู่ภายในคอมปาวด์มีระบบรักษาความปลอดภัย ที่จอดรถเพียงพอ ถนนภายในโครงการกว้าง รถเทรลเลอร์เข้าออกสะดวก ใกล้ถนนพหลโยธินและแยกวังน้อย

ที่ดินขนาด 1,000 ตร.วา (ประมาณ 4,000 ตร.ม. หรือ 2.5 ไร่) เอื้อให้จัดการไหลเวียนและโหลดสินค้าได้มีประสิทธิภาพ ใกล้สิ่งอำนวยความสะดวก อาทิ โรงพยาบาลวังน้อย Lotus’s วังน้อย แม็คโครวังน้อย โรงเรียนวังน้อยพิทยาคม และศูนย์กีฬาธรรมศาสตร์ รังสิต ค่าเช่า 312,500 บาท/เดือน (100 บาท/ตร.ม.) นัดหมายเข้าชมเพื่อจับจองโรงงานทำเลดีในอยุธยาหลังนี้ได้เลย

tagรหัสทรัพย์สิน BRE1693

Usable size icon พื้นที่ใช้สอย 3,125 ตร.ม.

Land size icon ขนาดที่ดิน 1,000  ตร.ว

historyอัปเดตล่าสุด 2026-01-30

หรือติดต่อเราโดยตรง
WeChat qrcode for HeroRealtor

โรงงานอื่นๆ ให้เช่า ในวังน้อย

โรงงาน ให้เช่าหรือขายในWang Noi, Phra Nakhon Si Ayutthaya - มุมใกล้ตัวอาคารโรงงานกรุเมทัลชีท หลังคายื่นกว้างและช่องหน้าต่าง
เช่า 200,000
ขาย 30,000,000

ดูรายละเอียดอสังหาริมทรัพย์

ให้เช่าหรือขาย โรงงาน 648 ตรม วังน้อย พระนครศรีอยุธยา

วังน้อย, พระนครศรีอยุธยา

square_foot 648 ตร.ม. park 3600  ตร.ว

โรงงาน ให้เช่าในPhra Nakhon Si Ayutthaya - ด้านหน้าอาคารยูนิต 12 มีประตูกระจกและผนสีเทา‑เหลืองคู่กับประตูม้วนโหลดสินค้า
เช่า 943,740

ดูรายละเอียดอสังหาริมทรัพย์

ให้เช่า โรงงาน 6741 ตรม วังน้อย พระนครศรีอยุธยา

วังน้อย, พระนครศรีอยุธยา

square_foot 6741 ตร.ม. park 2000  ตร.ว

โรงงาน ให้เช่าในPhra Nakhon Si Ayutthaya - มุมมองหน้าถนนของโรงงานโครงเหล็ก หลังคาโค้ง พร้อมประตูม้วนกว้างและที่จอดรถด้านหน้า
เช่า 117,000

ดูรายละเอียดอสังหาริมทรัพย์

ให้เช่า โรงงาน 975 ตรม ลำไทร วังน้อย พระนครศรีอยุธยา

วังน้อย, พระนครศรีอยุธยา

square_foot 975 ตร.ม. park 400  ตร.ว

โรงงาน ให้เช่าในWang Noi, Phra Nakhon Si Ayutthaya - ด้านหน้าโรงงานโกดังผนังเมทัลชีท พร้อมอาคารสำนักงาน 2 ชั้นและประตูม้วนขนาดใหญ่
เช่า 123,750

ดูรายละเอียดอสังหาริมทรัพย์

ให้เช่า โรงงาน 1125 ตรม วังน้อย พระนครศรีอยุธยา

วังน้อย, พระนครศรีอยุธยา

square_foot 1125 ตร.ม. park 300  ตร.ว

โรงงาน for rent in Wang Noi, Phra Nakhon Si Ayutthaya - มุมมองอาคารโรงงานหลายยูนิตด้านหน้า มีสำนักงานกระจก ประตูม้วน และลานคอนกรีตกว้าง