ให้เช่า ออฟฟิศ 173 ตรม คลองตัน คลองเตย กรุงเทพมหานคร BTS พร้อมพงษ์

173 ตร.ม.
โลโก้สถานี BTS BTS พร้อมพงษ์ location_onคลองเตย, กรุงเทพมหานคร
฿155,835 เช่า
สำนักงาน ให้เช่าในKhlong Toei, Bangkok - สำนักงานสไตล์ลอฟต์ห้องเปล่า พื้นอีพ็อกซี่เงา ผนังกระจกกรอบดำ เพดานเปลือยพร้อมแอร์แขวน มองเห็นวิวเมือง
สำนักงาน ให้เช่าในKhlong Toei, Bangkok - พื้นที่ทำงานแบบเปิดโล่ง ประตูกระจกบานเลื่อน เดินท่อลอย โคมไฟเส้นยาว และหน้าต่างบานใหญ่รับแสงธรรมชาติ
สำนักงาน ให้เช่าในKhlong Toei, Bangkok - โถงทางเข้าและประตูกระจกสู่พื้นที่สำนักงาน ผนังคอนกรีตเปลือย พร้อมบันไดภายใน
สำนักงาน ให้เช่าในKhlong Toei, Bangkok - พื้นที่กว้างมีเสาคอนกรีต โคมไฟแขวน แอร์คาสเซ็ตต์ และหน้าต่างยาวมองเห็นวิวเมือง
สำนักงาน ให้เช่าในKhlong Toei, Bangkok - มุมห้องทำงานริมหน้าต่างกว้าง รับวิวสกายไลน์ พื้นเงาและฝ้าเพดานงานอุตสาหกรรม

ดูทั้งหมด
5 รูปภาพ

ให้เช่า สำนักงาน คลองเตย กรุงเทพมหานคร – ใกล้ BTS พร้อมพงษ์

ยกระดับธุรกิจของคุณด้วยสำนักงานขนาด 173 ตร.ม. แบบห้องเปล่าในเขตคลองเตย เดินเพียงไม่กี่นาทีถึง BTS พร้อมพงษ์ พื้นที่สไตล์ลอฟต์อุตสาหกรรม เพดานเปลือยพร้อมเครื่องปรับอากาศแบบแขวน พื้นอีพ็อกซี่เงางาม และผนังกระจกกรอบดำขนาดใหญ่รับแสงธรรมชาติ เห็นวิวเมืองตลอดแนว แปลนเปิดโล่งปรับแต่งได้ง่าย มาพร้อมห้องน้ำ 1 ห้อง ค่าเช่า 900 บาท/ตร.ม. หรือประมาณ 155,700 บาท/เดือน

ทำเลสุขุมวิทที่สะดวกครบครัน ใกล้ศูนย์การค้า Emporium และ EmQuartier ร้านอาหารซอยสุขุมวิท 24–26 และสวนสาธารณะเบญจสิริสำหรับพักผ่อนและออกกำลังกาย โรงพยาบาลสมิติเวช สุขุมวิท อยู่ไม่ไกล ส่วนสถานศึกษาคุณภาพ เช่น The American School of Bangkok สุขุมวิท 31 และ NIST International School เดินทางสะดวก อีกทั้งมี The Racquet Club สำหรับกีฬาและฟิตเนส นัดชมทรัพย์วันนี้เพื่อจองพื้นที่สำนักงานย่านพร้อมพงษ์

tagรหัสทรัพย์สิน BRE16512

Usable size icon พื้นที่ใช้สอย 173 Sqm

historyอัปเดตล่าสุด 2026-02-13

หรือติดต่อเราโดยตรง
WeChat qrcode for HeroRealtor

พื้นที่สำนักงานอื่นๆ ให้เช่า ในคลองเตย

สำนักงาน ให้เช่าในKhlong Toei, Bangkok - พื้นที่สำนักงานแปลนเปิดโล่ง มีหน้าต่างแนวยาว ผนังอิฐทาสีขาว และคานเพดานเปิด ในย่านพระโขนง.
เช่า 110,000

ดูรายละเอียดอสังหาริมทรัพย์

ให้เช่า ออฟฟิศ 200 ตรม พระโขนง คลองเตย กรุงเทพมหานคร

คลองเตย, กรุงเทพมหานคร

square_foot 200 ตร.ม.

สำนักงาน ให้เช่าในKhlong Toei, Bangkok - บันไดเหล็กหลายชั้นและทางเชื่อมรอบอาคารกระจกท่ามกลางความเขียวขจี
เช่า 128,921

ดูรายละเอียดอสังหาริมทรัพย์

ให้เช่า ออฟฟิศ 99 ตรม พระโขนง คลองเตย กรุงเทพมหานคร BTS พระโขนง

คลองเตย, กรุงเทพมหานคร

square_foot 99 ตร.ม.

โลโก้สถานี BTS พระโขนง

สำนักงาน ให้เช่าในWatthana, Bangkok - โถงต้อนรับผนังสีเขียว เคาน์เตอร์รับรอง และไฟดาวน์ไลท์
เช่า 207,816

ดูรายละเอียดอสังหาริมทรัพย์

ให้เช่า ออฟฟิศ 346 ตรม คลองเตย คลองเตย กรุงเทพมหานคร BTS อโศก

คลองเตย, กรุงเทพมหานคร