ให้เช่า โกดัง 3050 ตรม เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ

3,050 ตร.ม. 1,000 สี่เหลี่ยม
location_onเมืองสมุทรปราการ, สมุทรปราการ
฿274,500 เช่า

ดูทั้งหมด
12 รูปภาพ

ให้เช่า โกดัง เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ ใกล้นิคมบางปู

โกดังให้เช่าในอำเภอเมืองสมุทรปราการ พื้นที่ใช้สอยโกดังประมาณ 3,050 ตร.ม. โถงกว้างไร้เสา เพดานสูงราว 11 ม. เหมาะสำหรับคลังเก็บสินค้าและงานประกอบเบา พื้นรับน้ำหนักได้ประมาณ 5 ตัน/ตร.ม. พร้อมสำนักงาน 2 ชั้นราว 171.52 ตร.ม. มีห้องน้ำในตัว ประตูม้วนโหลดสินค้าแบบยกสูง ลานคอนกรีตกว้างสำหรับรถบรรทุกหมุนตัวสะดวก ไฟฟ้า 3 เฟสและตู้ MDB ติดตั้งพร้อมใช้งาน พื้นที่ดิน 1,000 ตร.ว. (ประมาณ 4,000 ตร.ม. หรือราว 2.5 ไร่) ให้พื้นที่จอดและลานอเนกประสงค์เพียงพอ

ทำเลเมืองสมุทรปราการ เดินทางสะดวกไปนิคมอุตสาหกรรมบางปู และรถไฟฟ้าสายสีเขียวสถานีปากน้ำ–ช้างเอราวัณ ใกล้แหล่งอำนวยความสะดวก เช่น Imperial World Samrong, พิพิธภัณฑ์ช้างเอราวัณ, โรงพยาบาลสมุทรปราการ และโรงเรียนอัสสัมชัญสมุทรปราการ รวมถึงสนามกอล์ฟ Bangpoo Golf & Sports Club ค่าเช่าเริ่ม 90 บาท/ตร.ม./เดือน สนใจนัดชมและรับคำแนะนำจากผู้เชี่ยวชาญได้ทันที

tagรหัสทรัพย์สิน BRE14946

Usable size icon พื้นที่ใช้สอย 3,050 Sqm

Land size icon ขนาดที่ดิน 1,000 Sqw

historyอัปเดตล่าสุด 2025-11-19

หรือติดต่อเราโดยตรง
WeChat qrcode for HeroRealtor

โกดังอื่นๆ ให้เช่า ในเมืองสมุทรปราการ

Property featured image
เช่า 40,000

ดูรายละเอียดอสังหาริมทรัพย์

ให้เช่า โกดัง 413 ตรม เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ

เมืองสมุทรปราการ, สมุทรปราการ

square_foot 413 ตร.ม. park 120 สี่เหลี่ยม

คลังสินค้า ให้เช่าในMueang Samut Prakan, Samut Prakan - ด้านหน้าโกดังใหม่ ประตูบานเลื่อนสีน้ำเงินกว้าง พร้อมกันสาดเมทัลชีท
เช่า 140,000

ดูรายละเอียดอสังหาริมทรัพย์

ให้เช่า โกดัง 1100 ตรม เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ

เมืองสมุทรปราการ, สมุทรปราการ

square_foot 1100 ตร.ม. park 275 สี่เหลี่ยม

คลังสินค้า ให้เช่าในMueang Samut Prakan, Samut Prakan - ภายในโกดังโล่ง เพดานสูง มีชั้นลอยและห้องออฟฟิศกั้นกระจก
เช่า 30,000

ดูรายละเอียดอสังหาริมทรัพย์

ให้เช่า โกดัง 200 ตรม เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ

เมืองสมุทรปราการ, สมุทรปราการ

square_foot 200 ตร.ม. park 50 สี่เหลี่ยม

คลังสินค้า ให้เช่าในSamut Prakan - โถงสูงโครงเหล็ก ช่องแสงสกายไลต์ และประตูเข้าออกขนาดใหญ่
เช่า 125,000

ดูรายละเอียดอสังหาริมทรัพย์

ให้เช่า โกดัง 1250 ตรม เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ BTS แบริ่ง

เมืองสมุทรปราการ, สมุทรปราการ

square_foot 1250 ตร.ม. park 320 สี่เหลี่ยม

โลโก้สถานี BTS แบริ่ง

คลังสินค้า ให้เช่าในMueang Samut Prakan, Samut Prakan - อาคารโกดังสองชั้นพร้อมลานคอนกรีตกว้างสำหรับรถบรรทุก
เช่า 380,000

ดูรายละเอียดอสังหาริมทรัพย์

ให้เช่า โกดัง 1361 ตรม เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ BTS แบริ่ง